We Are B10-Teen eXcLuSivE

Một Người Vì Mọi Người-Mọi Người Vì Một Người

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ÇoΩ ÔΩg đÀn
Tân Binh
Tân Binh
ÇoΩ ÔΩg đÀn

Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này Empty
Bài gửiTiêu đề: Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này   Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này EmptySat Dec 17, 2011 12:06 am

Còn đây là mình muốn gữi cho mọi người...BFF 11b10(10b11)

Hãy Quan sát xung quanh mình...và cám ơn cuộc đời những gì mìk có đc trong cuộc đồi ngắn ngũi này còn chúng ta, chúng ta thật may mắn , chúng ta có nhiều hơn những gì chúng ta cần đễ bằng lòng
Khi bạn chờ đợi tương lai đến bạn sẽ mất nó mãi mãi(trích trong đoạn cuối Video này)
Admin
Admin
Admin

Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này   Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này EmptySat Dec 17, 2011 6:26 pm

tôi đề nghị anh Khoa ko sử dụng các hình ảnh gây mất trật tự văn hóa ở đey nhá , sửa lại liền = ko sẽ bị lock account nha 1
https://11b10.catsboard.com

Xem đi..kô lấy đi nhiều thời gian cũa mọi người nhưng nó sẽ giúp ích cho bạn bây h` và sau này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Hãy Chia sẽ bài này cho tất cã những người bạn yêu quý!!!gữi tập thễ 11b10 khùm=))
» anh em to 1 oi
» Crossfire nguoi that viec that nha cac bac
» những series độc quyền về câm=))đau tim đừng coi
» Những lời khuyên trong cuộc sống
Trang 1 trong tổng số 1 trang